Sunday, September 20, 2026

TUNAPOTENGENEZA NJIA YA BABA TUNATENGENEZA NJIA YA KRISTO YESU

Imeelezwa kuwa tunapotengeneza njia ya Bwana, na kwamba tunapotengeneza njia ya Baba tunatengeneza njia ya Kristo yesu.

Hayo yameelezwa hii leo na Mchungaji Kiongozi Mama Anna Davie wakati akiongoza ibada ya chuo kikuu cha manabii iliyofanyika katika nyumba ya matamko Ngurumo ya Upako Kisongo Arusha ambapo ilikuwa ni ibada ya kuimarishwa hatua zako kwa imani.

Kwa upande Mtume Petro Mwamba akihubiri katika ibada hiyo kupitia somo lililokuwa na kichwa kisemacho wewe ni Mshindi amesema kuwa ndani ya ushindi kuna majibu na maombi yako yana ushindi hata kama hujayaona bado yanaishi.

Naye Mtume Ester Robert akifundisha kuhusu Mashujaa Watatu amesema kuwa shujaa ni mtu mwenye ujasiri mkubwa anayekabili hatari, matatizo au changamoto ngumu kwa ajili ya kusaidia wengine au kutetea haki bila kuogopa ana nguvu ya kuamini ushindi tu na siku zote haamini katika kushindwa, ana nia ya ndani ya moyo na msukumo wa ndani wa nguvu ya imani.

Kijana Moses Elias naye amepata nafasi katika ibada hiyo ambapo amesema kuwa watu wanatakiwa kuangalia ni kitu gani wanachozungumza wakati wakiwa kwenye mapito au furaha kwa sababu kuna maneno unayoweza kuzungumza yakaiharibu kesho yako.


No comments:

Post a Comment