Saturday, September 26, 2026

MHE. NABII MKUU PROF. GEORDAVIE KUZINDUA KITABU KIPYA CHA ELEWA MFUMO WA MAMLAKA YA UFALME

Mhe.Nabii Mkuu Prof. GeorDavie Jumapili ya tar. 27 septemba 2026 anatarajia kuzindua kitabu kipya cha ELEWA MFUMO WA MAMLAKA YA UFALME kikiwa ni kitabu cha 6 tangu Nabii Mkuu aanze kuandika vitabu.

Uzinduzi huo utafanyika kupitia ibada ya KUPOKEA UTAYARI KWA AJILI YA KUFANIKISHA KILA JAMBO LAKO itakayofanyika katika nyumba ya matamko ngurumo ya upako kisongo Arusha.

Katika ibada hiyo pia watu watu wote watapata nafasi ya kuleta sadaka ya mavuno ghalani ili kuzidi kuenzi kazi kubwa ya kiroho aliyoifanya Mhe. Nabii Mkuu katika maisha yetu.

Aidha ibada hiyo itaambatana na sherehe ya kumkaribisha Nabii Mkuu na itahudhuriwa na maelfu ya watu kutoka ndani ya nchi huku wengine wakitoka mataifa mbalimbali duniani.

 



No comments:

Post a Comment