Sunday, October 4, 2026

WATU WAMETAKIWA KUTAMBUA YA KUWA YESU KRISTO YUKO NDANI YA NABII MKUU MHE. PROF. GEORDAVIE

Watu wametakiwa kuendelea kufungua macho na kumtazama Nabii Mkuu Mhe. Prof. GeorDavie kwa sababu Yesu Kristo yu ndani yake.

Hayo yamesemwa hii leo na Mchungaji Kiongozi Mama Anna Davie wakati akiongoza ibada ya chuo kikuu cha manabii iliyofanyika katika nyumba ya matamko ngurumo ya upako kisongo Arusha ambapo ilikuwa ni ibada ya kumshukuru Mungu kwa kumuweka Nabii Mkuu katika Taifa letu.

Naye Mtume Modekai katika somo lake la kufungua mioyo ya watu waliofunga kwa ajili yako amesema kuwa ipo mioyo wa watu iliyofungwa kwa ajili yako ili usiweze kuvuka na kufanikiwa.

Kwa upande wake kijana Teresia Teit amesema kuna kila sababu ya kumshukuru Mungu kwa kumuweka Nabii Mkuu katika Taifa hili la Tanzania.

Kijana Moses Elias pia alipata nafasi ya kufundisha katika ibada hiyo kuhusu Hofu na kusema kuwa hofu ni hisia ya asili, wasiwasi au woga unaomjia mtu na inawatesa watu wengi.

No comments:

Post a Comment